KQBĐ hôm qua, hôm nay

Kết quả Euro
LTĐ
|
KQ
|
BXH
FT - 22/06 Bảng D
Hà Lan Hà Lan

0 - 0

Pháp Pháp
H1: 0-0
|
Video
TV360+1, VTV2, VTV CT, HTV TT
Trực tiếp
|
Video
FT - 22/06 Bảng F
Georgia Georgia

1 - 1

CH Séc CH Séc
H1: 1-0
TV360+1, VTV2, HTV TT, HTV7
69' - 22/06 Bảng F live
Thổ Nhĩ Kỳ Thổ Nhĩ Kỳ

0 - 3

Bồ Đào Nha Bồ Đào Nha
H1: 0-2
TV360+1, VTV3, HTV TT, HTV7
02:00 - 23/06 Bảng E
Bỉ Bỉ

vs

Romania Romania
Kết quả Copa America
LTĐ
|
KQ
|
BXH
FT - 22/06 Bảng A
Peru Peru

0 - 0

Chile Chile
H1: 0-0
|
Trực tiếp
05:00 - 23/06 Bảng B
Ecuador Ecuador

vs

Venezuela Venezuela
08:00 - 23/06 Bảng B
Mexico Mexico

vs

Jamaica Jamaica
Trực tiếp
Kết quả MLS
LTĐ
|
KQ
|
BXH
06:30 - 23/06 1
Columbus Crew Columbus Crew

vs

Sporting Kansas City Sporting Kansas City
06:30 - 23/06 1
DC United DC United

vs

Houston Dynamo Houston Dynamo
06:30 - 23/06 1
FC Cincinnati FC Cincinnati

vs

New England Revolution New England Revolution
06:30 - 23/06 1
New York Red Bulls New York Red Bulls

vs

Toronto FC Toronto FC
06:30 - 23/06 1
Orlando City Orlando City

vs

Chicago Fire Chicago Fire
06:30 - 23/06 1
Philadelphia Union Philadelphia Union

vs

Charlotte Charlotte
07:30 - 23/06 1
Minnesota United Minnesota United

vs

Austin FC Austin FC
07:30 - 23/06 1
Nashville SC Nashville SC

vs

New York City FC New York City FC
07:30 - 23/06 1
St. Louis City St. Louis City

vs

Atlanta United Atlanta United
08:30 - 23/06 1
Colorado Rapids Colorado Rapids

vs

CF Montreal CF Montreal
08:30 - 23/06 1
Real Salt Lake Real Salt Lake

vs

LA Galaxy LA Galaxy
09:30 - 23/06 20
Los Angeles FC Los Angeles FC

vs

San Jose Earthquakes San Jose Earthquakes
09:30 - 23/06 1
Portland Timbers Portland Timbers

vs

Vancouver Whitecaps Vancouver Whitecaps
09:30 - 23/06 1
Seattle Sounders FC Seattle Sounders FC

vs

FC Dallas FC Dallas
Kết quả VĐQG Brazil
LTĐ
|
KQ
|
BXH
Nhận định
02:00 - 23/06 11
Criciuma Criciuma

vs

Botafogo FR Botafogo FR
Nhận định
03:30 - 23/06 11
Gremio Gremio

vs

Internacional Internacional
04:30 - 23/06 11
Cuiaba Cuiaba

vs

Atletico GO Atletico GO
07:30 - 23/06 11
Vasco da Gama Vasco da Gama

vs

Sao Paulo Sao Paulo
Kết quả Hạng 2 Argentina
LTĐ
|
KQ
|
BXH
01:00 - 23/06 20
Almagro Almagro

vs

Nueva Chicago Nueva Chicago
01:00 - 23/06 20
Brown de Adrogue Brown de Adrogue

vs

Deportivo Moron Deportivo Moron
01:00 - 23/06 20
CA Defensores de Belgrano CA Defensores de Belgrano

vs

Gimnasia Mendoza Gimnasia Mendoza
01:00 - 23/06 20
CA San Miguel CA San Miguel

vs

CA Talleres Remedios de Escalada CA Talleres Remedios de Escalada
01:00 - 23/06 20
Deportivo Madryn Deportivo Madryn

vs

Estudiantes de Rio Cuarto Estudiantes de Rio Cuarto
01:00 - 23/06 20
Tristan Suarez Tristan Suarez

vs

All Boys All Boys
01:15 - 23/06 20
Temperley Temperley

vs

Quilmes Quilmes
Kết quả Hạng 2 Brazil
LTĐ
|
KQ
|
BXH
03:00 - 23/06 12
CRB CRB

vs

Guarani Guarani
03:00 - 23/06 12
Operario Ferroviario Operario Ferroviario

vs

Botafogo SP Botafogo SP
07:00 - 23/06 12
Ituano FC Ituano FC

vs

Brusque Brusque
Kết quả J League 1
LTĐ
|
KQ
|
BXH
FT - 22/06 19
Machida Zelvia Machida Zelvia

0 - 0

Avispa Fukuoka Avispa Fukuoka
H1: 0-0
FT - 22/06 19
Albirex Niigata Albirex Niigata

2 - 2

Kawasaki Frontale Kawasaki Frontale
H1: 0-1
FT - 22/06 19
Tokyo Verdy Tokyo Verdy

1 - 0

Nagoya Grampus Eight Nagoya Grampus Eight
H1: 0-0
FT - 22/06 19
Gamba Osaka Gamba Osaka

2 - 1

Vissel Kobe Vissel Kobe
H1: 0-0
FT - 22/06 19
Jubilo Iwata Jubilo Iwata

1 - 1

Cerezo Osaka Cerezo Osaka
H1: 0-0
FT - 22/06 19
Kashiwa Reysol Kashiwa Reysol

0 - 1

Sanfrecce Hiroshima Sanfrecce Hiroshima
H1: 0-1
FT - 22/06 19
Sagan Tosu Sagan Tosu

3 - 0

Kyoto Sanga FC Kyoto Sanga FC
H1: 0-0
FT - 22/06 19
Shonan Bellmare Shonan Bellmare

0 - 1

FC Tokyo FC Tokyo
H1: 0-0
FT - 22/06 19
Urawa Red Diamonds Urawa Red Diamonds

2 - 2

Kashima Antlers Kashima Antlers
H1: 0-2
12:00 - 23/06 19
Consadole Sapporo Consadole Sapporo

vs

Yokohama F.Marinos Yokohama F.Marinos
Kết quả K League 1
LTĐ
|
KQ
|
BXH
FT - 22/06 18
Daegu FC Daegu FC

3 - 0

Jeonbuk FC Jeonbuk FC
H1: 1-0
FT - 22/06 18
Daejeon Citizen Daejeon Citizen

2 - 1

Gwangju FC Gwangju FC
H1: 0-1
FT - 22/06 18
Gangwon FC Gangwon FC

2 - 3

Gimcheon Sangmu Gimcheon Sangmu
H1: 2-3
FT - 22/06 18
FC Seoul FC Seoul

3 - 0

Suwon FC Suwon FC
H1: 1-0
16:00 - 23/06 18
Incheon United Incheon United

vs

Pohang Steelers Pohang Steelers
16:00 - 23/06 18
Jeju United Jeju United

vs

Ulsan Hyundai Ulsan Hyundai
Kết quả J League 2
LTĐ
|
KQ
|
BXH
FT - 22/06 21
Montedio Yamagata Montedio Yamagata

1 - 1

Vegalta Sendai Vegalta Sendai
H1: 1-1
FT - 22/06 21
Ventforet Kofu Ventforet Kofu

1 - 2

Ehime FC Ehime FC
H1: 1-0
FT - 22/06 21
Yokohama FC Yokohama FC

5 - 0

Roasso Kumamoto Roasso Kumamoto
H1: 3-0
FT - 22/06 21
Fagiano Okayama FC Fagiano Okayama FC

1 - 0

Thespakusatsu Gunma Thespakusatsu Gunma
H1: 0-0
FT - 22/06 21
Kagoshima United Kagoshima United

3 - 0

Oita Trinita Oita Trinita 2
H1: 1-0
FT - 22/06 21
Renofa Yamaguchi Renofa Yamaguchi

0 - 3

Iwaki FC Iwaki FC
H1: 0-0
FT - 22/06 21
Tochigi SC Tochigi SC

2 - 1

JEF United Chiba JEF United Chiba
H1: 1-1
FT - 22/06 21
V-Varen Nagasaki V-Varen Nagasaki

2 - 0

Fujieda MYFC Fujieda MYFC
H1: 2-0
12:00 - 23/06 21
Blaublitz Akita Blaublitz Akita

vs

Shimizu S-Pulse Shimizu S-Pulse
17:00 - 23/06 21
Tokushima Vortis Tokushima Vortis

vs

Mito Hollyhock Mito Hollyhock
Kết quả K League 2
LTĐ
|
KQ
|
BXH
FT - 22/06 18
Chungnam Asan FC Chungnam Asan FC

4 - 0

Gyeongnam FC Gyeongnam FC
H1: 3-0
FT - 22/06 18
FC Anyang FC Anyang 1

2 - 1

Seoul E-Land FC Seoul E-Land FC
H1: 1-1
FT - 22/06 18
Suwon Bluewings Suwon Bluewings

3 - 0

Seongnam FC Seongnam FC
H1: 1-0
17:00 - 23/06 18
Ansan Greeners Ansan Greeners

vs

Cheonan City Cheonan City
17:00 - 23/06 18
Bucheon FC 1995 Bucheon FC 1995

vs

Cheongju FC Cheongju FC
17:00 - 23/06 18
Gimpo FC Gimpo FC

vs

Busan I'Park Busan I'Park
Kết quả Hạng 2 Mỹ
LTĐ
|
KQ
|
BXH
FT - 22/06 1
Hartford Athletic Hartford Athletic 1

0 - 1

Tampa Bay Rowdies Tampa Bay Rowdies
H1: 0-0
05:00 - 23/06 1
Monterey Bay FC Monterey Bay FC

vs

Oakland Roots Oakland Roots
06:00 - 23/06 1
Indy Eleven Indy Eleven

vs

Orange County SC Orange County SC
06:00 - 23/06 1
Miami FC Miami FC

vs

Loudoun United Loudoun United
06:30 - 23/06 1
North Carolina FC North Carolina FC

vs

Pittsburgh Riverhounds Pittsburgh Riverhounds
07:00 - 23/06 1
Louisville City FC Louisville City FC

vs

Rhode Island Rhode Island
07:30 - 23/06 1
FC Tulsa FC Tulsa

vs

Sacramento Republic FC Sacramento Republic FC
08:00 - 23/06 1
New Mexico United New Mexico United

vs

Colorado Springs Switchbacks FC Colorado Springs Switchbacks FC
09:30 - 23/06 1
Las Vegas Lights FC Las Vegas Lights FC

vs

Memphis 901 Memphis 901
09:30 - 23/06 1
Phoenix Rising FC Phoenix Rising FC

vs

Charleston Battery Charleston Battery
Kết quả Hạng nhất Việt Nam
LTĐ
|
KQ
|
BXH
16:00 - 23/06 21
Đà Nẵng Đà Nẵng

vs

PVF-CAND PVF-CAND
16:00 - 23/06 21
Đồng Nai Đồng Nai

vs

Vũng Tàu Vũng Tàu
16:00 - 23/06 21
Hòa Bình Hòa Bình

vs

Đồng Tháp Đồng Tháp
16:00 - 23/06 21
Phù Đổng Phù Đổng

vs

Bình Phước Bình Phước
16:00 - 23/06 21
Phú Thọ Phú Thọ

vs

Huế Huế
Kết quả VĐQG Ai Cập
LTĐ
|
KQ
|
BXH
58' - 22/06 27 live
El Geish El Geish 1

1 - 2

Smouha SC Smouha SC
H1: 1-1
59' - 22/06 27 live
ENPPI ENPPI

1 - 0

El Gounah El Gounah
H1: 0-0
20:00 - 23/06 27
Future FC Future FC

vs

Ismaily SC Ismaily SC
23:00 - 23/06 27
Al Masry Al Masry

vs

Ceramica Cleopatra Ceramica Cleopatra
23:00 - 23/06 27
Pyramids FC Pyramids FC

vs

Al Mokawloon Al Arab Al Mokawloon Al Arab
Kết quả GH
LTĐ
|
KQ
|
BXH
FT - 22/06 CLB
Blau-Weiss Lohne Blau-Weiss Lohne

5 - 0

SV Wilhelmshaven SV Wilhelmshaven
H1: 2-0
FT - 22/06 CLB
FC Suederelbe FC Suederelbe

4 - 1

SSG Nikola Tesla Hamburg SSG Nikola Tesla Hamburg
H1: 1-1
FT - 22/06 CLB
Mineros de Zacatecas Mineros de Zacatecas

1 - 2

Pachuca Pachuca
H1: 0-2
FT - 22/06 CLB
Cruz Azul Cruz Azul

3 - 3

CD Guadalajara CD Guadalajara
H1: 2-2 | HP: 0-0 | Pen: 4-5
FT - 22/06 CLB
Etar Etar

1 - 1

Yantra Yantra
H1: 0-0
FT - 22/06 CLB
Dinamo Bucuresti Dinamo Bucuresti

1 - 1

FC Unirea 2004 Slobozia FC Unirea 2004 Slobozia
H1: 0-0
FT - 22/06 CLB
Paksi SE Paksi SE

4 - 1

Budaorsi Budaorsi
H1: 1-1
FT - 22/06 CLB
PFC CSKA-Sofia PFC CSKA-Sofia

2 - 0

Belasitsa Petrich Belasitsa Petrich
H1: 1-0
FT - 22/06 CLB
FK Pohronie FK Pohronie

3 - 2

Dukla Banska Bystrica Dukla Banska Bystrica
H1: 0-1
FT - 22/06 CLB
FK Spartak Subotica FK Spartak Subotica

2 - 4

Tekstilac Odzaci Tekstilac Odzaci
H1: 2-2
FT - 22/06 CLB
Humenne Humenne

1 - 0

FC Kosice FC Kosice
H1: 1-0
FT - 22/06 CLB
SK Lisen SK Lisen

0 - 0

FC Zlin FC Zlin
H1: 0-0
FT - 22/06 CLB
SK Petrin Plzen SK Petrin Plzen

0 - 7

Viktoria Plzen Viktoria Plzen
H1: 0-6
FT - 22/06 CLB
Teplice Teplice

1 - 0

Zizkov Zizkov
H1: 1-0
FT - 22/06 CLB
Tj Sokol Pohorelice Tj Sokol Pohorelice

0 - 5

FC Zbrojovka Brno FC Zbrojovka Brno
H1: 0-1
FT - 22/06 CLB
AGF AGF

0 - 0

Brabrand Brabrand
H1: 0-0
FT - 22/06 CLB
Dukla Praha Dukla Praha

3 - 1

FK MAS Taborsko FK MAS Taborsko
H1: 1-0
FT - 22/06 CLB
FC Zurich FC Zurich

5 - 4

FC Wil 1900 FC Wil 1900
H1: 3-1
FT - 22/06 CLB
Nyiregyhaza Spartacus FC Nyiregyhaza Spartacus FC

5 - 1

Cigand SE Cigand SE
H1: 2-0
FT - 22/06 CLB
Sigma Olomouc B Sigma Olomouc B

1 - 1

Opava Opava
H1: 0-0
FT - 22/06 CLB
Slovan Liberec Slovan Liberec

2 - 0

FK Varnsdorf FK Varnsdorf
H1: 1-0
FT - 22/06 CLB
Vysocina Jihlava Vysocina Jihlava

4 - 0

MFK Chrudim MFK Chrudim
H1: 1-0
FT - 22/06 CLB
Ruch Chorzow Ruch Chorzow

0 - 1

Puszcza Niepolomice Puszcza Niepolomice
H1: 0-0
FT - 22/06 CLB
SV Heimstetten SV Heimstetten

4 - 1

Hallbergmoos Hallbergmoos
H1: 2-1
17:00 - 22/06 CLB
Chojniczanka Chojnice Chojniczanka Chojnice

0 - 0

Kotwica Kolobrzeg Kotwica Kolobrzeg

Hủy

FT - 22/06 CLB
Widzew Lodz Widzew Lodz

3 - 1

GKS Katowice GKS Katowice
H1: 1-1
FT - 22/06 CLB
Bochum II Bochum II

0 - 3

FC Cologne II FC Cologne II
H1: 0-1
FT - 22/06 CLB
FC Kreuzlingen FC Kreuzlingen

0 - 9

St. Gallen St. Gallen
H1: 0-3
FT - 22/06 CLB
Gresford Athletic Gresford Athletic

5 - 0

Llanrwst United Llanrwst United
H1: 0-0
FT - 22/06 CLB
Blau-Weiss Lohne Blau-Weiss Lohne

5 - 1

SSV Vorsfelde SSV Vorsfelde
H1: 2-0
FT - 22/06 CLB
FC Vaduz FC Vaduz

4 - 2

Kriens Kriens
H1: 2-2
FT - 22/06 CLB
Fortuna Dilkrath Fortuna Dilkrath

1 - 1

Borussia Monchengladbach II Borussia Monchengladbach II
H1: 1-1
FT - 22/06 CLB
FSV Gruna-Mittelbach FSV Gruna-Mittelbach

0 - 17

FSV Zwickau FSV Zwickau
H1: 0-8
19:00 - 22/06 CLB
GKS Tychy 71 GKS Tychy 71

vs

Podbeskidzie Bielsko-Biala Podbeskidzie Bielsko-Biala
FT - 22/06 CLB
Korona Kielce Korona Kielce

1 - 1

Motor Lublin Motor Lublin
H1: 0-1
19:00 - 22/06 CLB
Rakow Czestochowa Rakow Czestochowa

vs

Miedz Legnica Miedz Legnica

Tạm dừng

FT - 22/06 CLB
Meppen Meppen

2 - 2

Schalke 04 II Schalke 04 II
H1: 0-2
FT - 22/06 CLB
Stranraer Stranraer

1 - 1

Larne Larne
H1: 0-0
FT - 22/06 CLB
SV Rothenstein SV Rothenstein

0 - 15

Carl Zeiss Jena Carl Zeiss Jena
H1: 0-10
FT - 22/06 CLB
Brechin City Brechin City

0 - 2

Dundee United Dundee United
H1: 0-1
FT - 22/06 CLB
Mold Alexandra Mold Alexandra

3 - 0

Conwy Borough FC Conwy Borough FC
H1: 1-0
FT - 22/06 CLB
Pwllhelli Pwllhelli

1 - 1

Bala Town Bala Town
H1: 0-1
FT - 22/06 CLB
Crusaders Crusaders

0 - 2

Derry City Derry City
H1: 0-1
FT - 22/06 CLB
DJK Ammerthal DJK Ammerthal

0 - 5

DJK Vilzing DJK Vilzing
H1: 0-3
FT - 22/06 CLB
FC Nenzing FC Nenzing

0 - 3

SCR Altach SCR Altach
H1: 0-1
21:00 - 22/06 CLB
FC Oberndorf FC Oberndorf

vs

Kickers Offenbach Kickers Offenbach
FT - 22/06 CLB
FC Suederelbe FC Suederelbe

2 - 4

St.Pauli II St.Pauli II
H1: 0-2
FT - 22/06 CLB
Lausanne Lausanne

3 - 2

FC Stade Lausanne-Ouchy FC Stade Lausanne-Ouchy
H1: 0-2
FT - 22/06 CLB
Livingston Livingston

2 - 1

Alloa Athletic Alloa Athletic
H1: 0-0
21:00 - 22/06 CLB
Pause United FC Pause United FC

vs

Longridge Town Longridge Town
21:00 - 22/06 CLB
Tylko Lechia Gdansk Tylko Lechia Gdansk

vs

Lechia Gdansk Lechia Gdansk
21:00 - 22/06 CLB
Unterhaching Unterhaching

vs

SC Reisbach SC Reisbach
FT - 22/06 CLB
Domzale Domzale

2 - 2

Ruzomberok Ruzomberok
H1: 0-1
FT - 22/06 CLB
Ferencvaros Ferencvaros

1 - 0

Nafta Nafta
H1: 0-0
FT - 22/06 CLB
GFK Tikves Kavadarci GFK Tikves Kavadarci

2 - 0

Ballkani Ballkani
H1: 0-0
FT - 22/06 CLB
KSV Oudenaarde KSV Oudenaarde

0 - 3

FCV Dender EH FCV Dender EH
H1: 0-1
22:00 - 22/06 CLB
KVV Zepperen-Brustem KVV Zepperen-Brustem

vs

St.Truiden St.Truiden
FT - 22/06 CLB
Maribor Maribor

2 - 1

Spartak Trnava Spartak Trnava
H1: 1-0
22:00 - 22/06 CLB
OFK Beograd OFK Beograd

vs

Decic Tuzi Decic Tuzi
FT - 22/06 CLB
SV Donau SV Donau

1 - 5

First Vienna FC First Vienna FC
H1: 1-2
22:30 - 22/06 CLB
Dynamo Diviaky Dynamo Diviaky

vs

Zeleziarne Podbrezova Zeleziarne Podbrezova
22:30 - 22/06 CLB
HFC Falke HFC Falke

vs

City of Liverpool City of Liverpool
23:00 - 22/06 CLB
Alemannia Haibach Alemannia Haibach

vs

Viktoria Aschaffenburg Viktoria Aschaffenburg
23:00 - 22/06 CLB
Botev Plovdiv Botev Plovdiv

vs

Beroe Beroe
68' - 22/06 CLB live
FC Deisenhofen FC Deisenhofen

0 - 2

1860 Rosenheim 1860 Rosenheim
H1: 0-1
23:00 - 22/06 CLB
Levski Sofia Levski Sofia

vs

Spartak Pleven Spartak Pleven
23:00 - 22/06 CLB
RKVV STEVO RKVV STEVO

vs

FC Twente FC Twente

Tạm dừng

23:00 - 22/06 CLB
Strumska Slava Strumska Slava

vs

Septemvri Sofia Septemvri Sofia
23:00 - 22/06 CLB
Vojvodina Vojvodina

vs

FK Spartak Subotica FK Spartak Subotica
18:00 - 23/06 CLB
Brommapojkarna Brommapojkarna

vs

Hammarby IF Hammarby IF
18:00 - 23/06 CLB
Fortuna Babelsberg Fortuna Babelsberg

vs

Babelsberg Babelsberg
19:00 - 23/06 CLB
AIK AIK

vs

Viking Viking
19:00 - 23/06 CLB
FC-DJK Simbach FC-DJK Simbach

vs

1860 Rosenheim 1860 Rosenheim
19:00 - 23/06 CLB
Rakete Romertal Rakete Romertal

vs

FSV Zwickau FSV Zwickau
19:00 - 23/06 CLB
SV Esche 1976 EV SV Esche 1976 EV

vs

Meppen Meppen
20:00 - 23/06 CLB
FC Germania Bieber FC Germania Bieber

vs

Kickers Offenbach Kickers Offenbach
20:00 - 23/06 CLB
SC Halen SC Halen

vs

Sportfreunde Lotte Sportfreunde Lotte
20:00 - 23/06 CLB
SK Lisen SK Lisen

vs

Banik Ostrava Banik Ostrava
21:00 - 23/06 CLB
Unterhaching Unterhaching

vs

SV Neufraunhofen SV Neufraunhofen
22:00 - 23/06 CLB
CS Universitatea Craiova CS Universitatea Craiova

vs

Pafos FC Pafos FC
22:00 - 23/06 CLB
Pogon Szczecin Pogon Szczecin

vs

SK Sigma Olomouc SK Sigma Olomouc
22:30 - 23/06 CLB
Ludogorets Ludogorets

vs

Slovan Bratislava Slovan Bratislava
22:30 - 23/06 CLB
Neudrossenfeld Neudrossenfeld

vs

SpVgg Bayreuth SpVgg Bayreuth
23:00 - 23/06 CLB
Krasnodar Krasnodar

vs

Kuban Krasnodar Kuban Krasnodar
Kết quả Primera Division Uruguay
LTĐ
|
KQ
|
BXH
FT - 22/06 Group B
Cerro Cerro

0 - 0

Danubio Danubio
H1: 0-0
90+2' - 22/06 Group A live
Deportivo Maldonado Deportivo Maldonado

1 - 3

Fenix Fenix
H1: 1-1
01:00 - 23/06 Group A
Racing Racing

vs

Defensor Sporting Defensor Sporting
03:00 - 23/06 Group B
Boston River Boston River

vs

Cerro Cerro

Hoãn

03:00 - 23/06 Group B
Cerro Largo Cerro Largo

vs

Liverpool Liverpool

Hoãn

03:00 - 23/06 Group A
Club Atletico Penarol Club Atletico Penarol

vs

Deportivo Maldonado Deportivo Maldonado

Hoãn

03:00 - 23/06 Group A
Club Atletico Progreso Club Atletico Progreso

vs

Racing Racing

Hoãn

03:00 - 23/06 Group A
Defensor Sporting Defensor Sporting

vs

Montevideo Wanderers Montevideo Wanderers

Hoãn

03:00 - 23/06 Group A
Fenix Fenix

vs

River Plate River Plate

Hoãn

03:00 - 23/06 Group B
Miramar Misiones Miramar Misiones

vs

Danubio Danubio

Hoãn

03:00 - 23/06 Group B
Nacional Nacional

vs

Rampla Juniors Rampla Juniors

Hoãn

04:00 - 23/06 Group A
Club Atletico Progreso Club Atletico Progreso

vs

Club Atletico Penarol Club Atletico Penarol
20:00 - 23/06 Group B
Liverpool Liverpool

vs

Boston River Boston River
22:30 - 23/06 Group B
Rampla Juniors Rampla Juniors

vs

Miramar Misiones Miramar Misiones
Kết quả VĐQG Canada
LTĐ
|
KQ
|
BXH
FT - 22/06 1
Cavalry FC Cavalry FC

1 - 1

Atletico Ottawa Atletico Ottawa
H1: 1-1
Kết quả Hạng 2 Na Uy
LTĐ
|
KQ
|
BXH
Nhận định
FT - 22/06 14
Sogndal Sogndal

2 - 0

Kongsvinger Kongsvinger
H1: 1-0
22:00 - 23/06 14
Aalesund Aalesund

vs

Ranheim Ranheim
22:00 - 23/06 14
Aasane Aasane

vs

Moss Moss
22:00 - 23/06 14
Bryne Bryne

vs

Lyn Lyn
22:00 - 23/06 14
Mjoendalen Mjoendalen

vs

Egersund Egersund
22:00 - 23/06 14
Raufoss Raufoss

vs

Start Start
22:00 - 23/06 14
Stabaek Stabaek

vs

Levanger Levanger
22:00 - 23/06 14
Vaalerenga Vaalerenga

vs

Sandnes Sandnes
Kết quả MSL
LTĐ
|
KQ
|
BXH
FT - 22/06 4
Johor Darul Ta'zim FC Johor Darul Ta'zim FC

3 - 0

Pahang Pahang
H1: 1-0
FT - 22/06 4
Kuching FA Kuching FA

1 - 1

Terengganu Terengganu
H1: 0-0
FT - 22/06 4
Pulau Pinang Pulau Pinang

0 - 1

Kedah Kedah
H1: 0-0
16:30 - 23/06 4
Selangor Selangor

vs

Perak Perak
20:00 - 23/06 4
Kelantan Darul Naim Kelantan Darul Naim

vs

PDRM PDRM
Kết quả Singapore Premier League
LTĐ
|
KQ
|
BXH
FT - 22/06 5
Young Lions Young Lions

3 - 2

Tanjong Pagar United FC Tanjong Pagar United FC
H1: 1-2
FT - 22/06 5
Brunei DPMM Brunei DPMM 1

3 - 3

Geylang International FC Geylang International FC
H1: 1-3
17:00 - 23/06 5
Lion City Sailors FC Lion City Sailors FC

vs

Albirex Niigata FC Albirex Niigata FC
Kết quả Cúp quốc gia Chile
LTĐ
|
KQ
|
BXH
HT - 22/06 1/16 live
Deportes Copiapo Deportes Copiapo

2 - 0

Cobresal Cobresal
H1: 2-0
03:00 - 23/06 1/16
Puerto Montt Puerto Montt

vs

Deportes Temuco Deportes Temuco
07:00 - 23/06 1/16
San Marcos San Marcos

vs

Cobreloa Cobreloa
23:00 - 23/06 1/16
Barnechea Barnechea

vs

Palestino Palestino
23:00 - 23/06 1/16
Deportes Santa Cruz Deportes Santa Cruz

vs

Audax Italiano Audax Italiano
23:30 - 23/06 1/16
Antofagasta Antofagasta

vs

Deportes Iquique Deportes Iquique
Kết quả VĐQG Uzbekistan
LTĐ
|
KQ
|
BXH
FT - 22/06 12
Dinamo Samarkand Dinamo Samarkand

1 - 1

Andijon Andijon
H1: 1-0
FT - 22/06 12
Lokomotiv Tashkent Lokomotiv Tashkent

1 - 2

Sogdiyona Jizzax Sogdiyona Jizzax
H1: 0-0
Kết quả VĐQG Belarus
LTĐ
|
KQ
|
BXH
FT - 22/06 13
Gomel Gomel

1 - 2

Shakhtyor Soligorsk Shakhtyor Soligorsk
H1: 0-0
FT - 22/06 13
Naftan Novopolotsk Naftan Novopolotsk

0 - 1

Slavia Mozyr Slavia Mozyr
H1: 0-0
FT - 22/06 13
FC Minsk FC Minsk

1 - 2

Arsenal Dzerzhinsk Arsenal Dzerzhinsk
H1: 0-2
22' - 23/06 13 live
BATE Borisov BATE Borisov

1 - 0

Dinamo Brest Dinamo Brest
H1: 1-0
20:00 - 23/06 13
Dnepr Mogilev Dnepr Mogilev

vs

FK Vitebsk FK Vitebsk
22:00 - 23/06 13
Torpedo Zhodino Torpedo Zhodino

vs

Isloch Isloch
Kết quả Hạng 2 Belarus
LTĐ
|
KQ
|
BXH
FT - 22/06 12
Energetik-BGU Energetik-BGU

2 - 5

Maxline Rogachev Maxline Rogachev
H1: 1-3
FT - 22/06 12
Lokomotiv Gomel Lokomotiv Gomel

3 - 2

Belarus U17 Belarus U17
H1: 1-1
FT - 22/06 12
FC Ostrovets FC Ostrovets

3 - 0

Torpedo Zhodino Reserves Torpedo Zhodino Reserves
H1: 1-0
FT - 22/06 12
Shakhtyor Soligorsk Reserves Shakhtyor Soligorsk Reserves

3 - 5

Belshina Bobruisk Belshina Bobruisk
H1: 1-3
00:00 - 23/06 12
Dinamo Minsk Reserves Dinamo Minsk Reserves

vs

FC Slonim FC Slonim
19:00 - 23/06 12
FC Lida FC Lida

vs

FK Orsha FK Orsha
20:00 - 23/06 12
FC Baranovichi FC Baranovichi

vs

Niva Niva
22:00 - 23/06 12
BATE Borisov Reserves BATE Borisov Reserves

vs

Bumprom Gomel Bumprom Gomel
23:00 - 23/06 12
FK Molodechno FK Molodechno

vs

FC Volna Pinsk FC Volna Pinsk
Kết quả Cúp quốc gia Trung Quốc
LTĐ
|
KQ
|
BXH
FT - 22/06 4
Jiangxi Beidamen Jiangxi Beidamen

0 - 3

Zhejiang Professional Zhejiang Professional
H1: 0-1
FT - 22/06 4
Chongqing Tonglianglong FC Chongqing Tonglianglong FC

3 - 6

Shandong Taishan Shandong Taishan
H1: 0-1
FT - 22/06 4
Qingdao Red Lions Qingdao Red Lions

0 - 2

Shenzhen Peng City Shenzhen Peng City
H1: 0-0
FT - 22/06 4
Shijiazhuang Gongfu Shijiazhuang Gongfu

2 - 2

Qingdao West Coast Qingdao West Coast
H1: 2-2 | HP: 0-0 | Pen: 3-4
FT - 22/06 4
Suzhou Dongwu Suzhou Dongwu 1

0 - 4

Beijing Guoan Beijing Guoan
H1: 0-2
18:30 - 23/06 4
Nanjing City Nanjing City

vs

Cangzhou Mighty Lions Cangzhou Mighty Lions
Kết quả VĐQG Đài Loan
LTĐ
|
KQ
|
BXH
14:30 - 23/06 9
AC Taipei AC Taipei

vs

Taichung Futuro Taichung Futuro
14:30 - 23/06 9
Tainan City Tainan City

vs

Taipei Vikings Taipei Vikings
14:30 - 23/06 9
Taipower Taipower

vs

Taipei City Tatung Taipei City Tatung
17:30 - 23/06 9
Hang Yuan Hang Yuan

vs

Ming Chuan University Ming Chuan University
Kết quả VĐQG Kazakhstan
LTĐ
|
KQ
|
BXH
FT - 22/06 12
FC Kyzylzhar Petropavlovsk FC Kyzylzhar Petropavlovsk

0 - 1

Astana Astana
H1: 0-0
20:00 - 22/06 12
Kairat Almaty Kairat Almaty

vs

Aksu Aksu

Tạm dừng

FT - 22/06 12
Zhetysu Taldykorgan Zhetysu Taldykorgan 1

1 - 2

Kaisar Kyzylorda Kaisar Kyzylorda
H1: 1-1
20:00 - 23/06 12
Atyrau Atyrau

vs

Tobol Kostanay Tobol Kostanay
20:00 - 23/06 12
Zhenis Zhenis

vs

Ordabasy Shymkent Ordabasy Shymkent
22:00 - 23/06 12
Aktobe Aktobe

vs

Shakhter Karagandy Shakhter Karagandy
22:00 - 23/06 12
FC Turan FC Turan

vs

FC Yelimay FC Yelimay
Kết quả Hạng 2 Paraguay
LTĐ
|
KQ
|
BXH
FT - 22/06 13
Club Martin Ledesma Club Martin Ledesma

4 - 4

Rubio Nu Rubio Nu
H1: 2-3
FT - 22/06 13
Guairena Guairena

1 - 1

Deportivo Santani Deportivo Santani
H1: 1-0
FT - 22/06 13
12 de Junio 12 de Junio

2 - 1

CD Recoleta CD Recoleta
H1: 2-0
FT - 22/06 13
Pastoreo FC Pastoreo FC

1 - 3

Club Sportivo Carapegua Club Sportivo Carapegua
H1: 0-1
21:00 - 23/06 13
Atletico Colegiales Atletico Colegiales

vs

Sportivo San Lorenzo Sportivo San Lorenzo
21:00 - 23/06 13
Encarnacion FC Encarnacion FC

vs

Resistencia Resistencia
Kết quả VĐQG Faroe Islands
LTĐ
|
KQ
|
BXH
21:00 - 23/06 14
Fuglafjoerdur Fuglafjoerdur

vs

B36 Torshavn B36 Torshavn
21:00 - 23/06 14
NSI Runavik NSI Runavik

vs

EB/Streymur EB/Streymur
21:00 - 23/06 14
Vikingur Vikingur

vs

B68 Toftir B68 Toftir
23:00 - 23/06 14
HB Torshavn HB Torshavn

vs

Klaksvik Klaksvik
Kết quả Hạng 2 Faroe Islands
LTĐ
|
KQ
|
BXH
21:00 - 22/06 Khác
Ki Klaksvik II Ki Klaksvik II

vs

Vikingur Gota II Vikingur Gota II
23:00 - 22/06 Khác
HB Torshavn II HB Torshavn II

vs

B36 Torshavn II B36 Torshavn II
00:00 - 23/06 Khác
FC Suduroy FC Suduroy

vs

NSI Runavik II NSI Runavik II
21:00 - 23/06 Khác
TB Tvoeroyri TB Tvoeroyri

vs

AB Argir AB Argir
Kết quả Hạng 2 Thụy Điển
LTĐ
|
KQ
|
BXH
20:00 - 23/06 13
IK Brage IK Brage

vs

GIF Sundsvall GIF Sundsvall
20:00 - 23/06 13
IK Oddevold IK Oddevold

vs

Degerfors Degerfors
20:00 - 23/06 13
Oestersunds FK Oestersunds FK

vs

Utsiktens BK Utsiktens BK
22:00 - 23/06 13
Skoevde AIK Skoevde AIK

vs

Sandvikens IF Sandvikens IF
22:00 - 23/06 13
Varbergs BoIS FC Varbergs BoIS FC

vs

Gefle Gefle
Kết quả VĐQG Iceland
LTĐ
|
KQ
|
BXH
FT - 22/06 11
Vestri Vestri

1 - 5

Valur Valur
H1: 1-1
22' - 23/06 11 live
HK Kopavogs HK Kopavogs

0 - 1

Stjarnan Stjarnan
H1: 0-1
02:15 - 23/06 11
Vikingur Reykjavik Vikingur Reykjavik

vs

KR Reykjavik KR Reykjavik
Kết quả Hạng 2 Iceland
LTĐ
|
KQ
|
BXH
65' - 22/06 8 live
Grindavik Grindavik

2 - 1

Dalvik/Reynir Dalvik/Reynir
H1: 0-1
67' - 22/06 8 live
Thor Akureyri Thor Akureyri

0 - 1

Leiknir Reykjavik Leiknir Reykjavik
H1: 0-0